മുൻ പാകിസ്ഥാൻ ക്രിക്കറ്റ് താരം ഷൊയ്ബ് മാലിക്ക് മൂന്നാം വിവാ​ഹം കഴിച്ചതോടെ എന്തായിരുന്നു സാനിയ മിർസയും ഷൊയ്ബ് മാലിക്കും തമ്മിലുള്ള പ്രശ്നം എന്ന് തിരയുകയാണ് സോഷ്യൽ മീഡിയ. എന്തായിരുന്നു ഇവർക്കിടയിലെ പ്രശ്നം ? ചോദ്യങ്ങൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ അവർത്തിച്ചതോടെ ഒടുവിൽ ഇതിന് മറുപടിയായി സാനിയ ട്വറ്ററിൽ ട്വീറ്റ് ചെയ്ത്. അതിന് പിന്നാലെ ഒരു പാക് മാധ്യമത്തിൽ നിന്നുള്ള ഒരു റിപ്പോർട്ട് ഷോയബും സനയും തമ്മിലുള്ള ബന്ധത്തിന്റെ ദൈർഘ്യത്തെക്കുറിച്ച് ചില സെൻസേഷണൽ വാദങ്ങളിലേക്ക് എത്തി.

സന ജാവേദുമായുള്ള തന്റെ ബന്ധത്തിന്റെയും പ്രണയത്തിന്റെയും വിശദാംശങ്ങൾ പാകിസ്ഥാൻ മാധ്യമപ്രവർത്തകനായ നയീം ഹനീഫാണ് സാമ ടിവിയിലെ പോഡ്‌കാസ്റ്റിലൂടെ വെളിപ്പെടുത്തിയത്. ഒരു ടിവി ഷോയുടെ സെറ്റിൽ വച്ച് ആദ്യമായി കണ്ടുമുട്ടിയതിന് ശേഷം ഷോയബും സനയും മൂന്ന് വർഷമായി പ്രണയത്തിലായിരുന്നുവെന്ന് അദ്ദേഹം അവകാശപ്പെടുന്നു. കഴിഞ്ഞ മൂന്ന് വർഷമായി സന ജാവേദും ഷൊയ്ബ് മാലിക്കും കണ്ടുമുട്ടുന്നു.

ആ സമയത്ത് സന ജാവേദ് ഉമൈർ ജസ്വാളുമായി വിവാഹിതയായിരുന്നു. അവൾ ഷൊയ്ബ് മാലിക്കിനെ ജീത്തോ പാകിസ്ഥാനിൽ വച്ച് കണ്ടുമുട്ടി. ഷോയ്ബ് മാലിക്കും സന ജാവേദും ഷോയിൽ തുടർച്ചയായി കണ്ടുമുട്ടാൻ തുടങ്ങി. കൂടാതെ, സന ജാവേദിനെ അതിഥിയായി ക്ഷണിച്ചാൽ മാത്രമേ ഷോയിൽ വരൂ എന്ന് നിബന്ധന വച്ചു , അന്ന് ഇതാരും ശ്രദ്ധിച്ചിരുന്നില്ല,

കാരണം സന ജാവേദ് ഉമൈർ ജസ്വാളുമായി നേരത്തെ വിവാഹിതനായിരുന്നുവെന്നും മാധ്യമപ്രവർത്തകൻ പറഞ്ഞു. വിവാഹമോചനം തേടാനുള്ള സന്നദ്ധതയെക്കുറിച്ച് ഏതാനും മാസങ്ങൾക്ക് മുമ്പാണ് സന തന്റെ ഭർത്താവും ഗായകനും ഗാനരചയിതാവുമായ ഉമർ ജസ്വാളിനെ അറിയിച്ചത്.അതേ സമയം മറുവശത്ത് സാനിയയുടെയും ഷോയിബിന്റെയും വിവാഹമോചനത്തെ സംബന്ധിച്ചിടത്തോളം, മുഴുവൻ കാര്യങ്ങളും വളരെ ശ്രദ്ധയോടെയും നിശബ്ദമായാണ് കൈകാര്യം ചെയ്തത് .

സാനിയ മിർസെയും ഷൊയ്ബ് മാലിക്കിനെയും കൂട്ടിയിണക്കിയുള്ള ഊഹാപോഹങ്ങളിൽ മറുപടി നൽകിയത് സാനിയയുടെ കുടുംബമാണ്.2010 ൽ വിവാഹിതരായ കുറച്ച് മാസങ്ങളായി വേർപിരിഞ്ഞിട്ടെന്നും അതിനാൽ ഇവരെ കുറിച്ച് എഴുതാ പ്പുറം വായിക്കരുതെന്നും അവർ അറിയിച്ചു.സാനിയ എപ്പോഴും തന്റെ വ്യക്തിജീവിതം പൊതുജനങ്ങളിൽ നിന്ന് അകറ്റി നിർത്തിയിട്ടുണ്ട്.

എങ്കിലും, ഷോയബും താനും വിവാഹമോചിതരായി ഏതാനും മാസങ്ങൾ കഴിഞ്ഞിട്ടുണ്ടെന്ന് അവൾ പങ്കുവെക്കേണ്ട ആവശ്യം ഇന്ന് ഉയർന്നു . ഷോയ്ബിന്റെ പുതിയ യാത്രയ്ക്ക് അവൾ ആശംസകൾ നേരുന്നു! അവളുടെ ജീവിതത്തിലെ ഈ സെൻസിറ്റീവ് കാലഘട്ടത്തിൽ, എല്ലാ ആരാധകരോടും അഭ്യുദയകാംക്ഷികളോടും ഔഹാപോഹങ്ങളിൽ ഏർപ്പെടുന്നതിൽ നിന്ന് വിട്ടുനിൽക്കാനും അവളുടെ സ്വകാര്യതയെ മാനിക്കാനും ഞങ്ങൾ അഭ്യർത്ഥിക്കുന്നു,”എന്നായിരു്നു സാനിയയുടെ കുടുംബം പ്രതികരിച്ചത്