മധ്യപ്രദേശ് : പബ്ലിക് സർവീസ് കമ്മിഷന്റെ പൊതു പരീക്ഷ തയാറെടുക്കുന്നതിനിടെ വിദ്യാർത്ഥി കുഴഞ്ഞു വീണ് മരിച്ചു. സാ​ഗർ ജില്ലയിൽ നിന്നുള്ള 18 കാരനാണ് മരിച്ചത്. സൈലന്റ് അറ്റാക്ക് ആയിരുന്നു മരണ കാരണം. മൃതദേഹം പോസ്റ്റുമോർട്ടത്തിന് അയച്ചു. ഇൻഡോറിലെ ഒരു പരിശീലന കേന്ദ്രത്തിൽ ക്ലാസ്സ് നടന്നുകൊണ്ടിരിക്കുമ്പോഴാണ് യുവാവ് കുഴഞ്ഞ് വീണ് മരിച്ചത്. സംഭവത്തിന്റെ വീഡിയോ ഇപ്പോൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലാണ്.

ക്ലാസിലെ സിസിടിവിയിലെ ദൃശ്യങ്ങളാണ് ഇത്. കൂട്ടുകാർക്ക് നടുവിലിരിക്കുന്ന യുവാവ് പെടുന്നനെ അസ്വസ്ഥകൾ പ്രകടിപ്പിച്ച് കുഴഞ്ഞു വീഴുന്നതാണ് കാണുന്നത്. നിമിഷങ്ങളുടെ വ്യത്യാസത്തിൽ ആദ്യം കസേരയിലും പിന്നാലെ നിലത്തും വീഴുകയായിരുന്നു. കൂട്ടുകാർ ഓടിയെത്തി പരിശോധിച്ച യുവാവിനെ ഉടനെ അടുത്തുള്ള ആശുപത്രിയിലെത്തിച്ചെങ്കിലും ഡോക്ടർമാർ മരണം സ്ഥിരീകരിക്കുകയായിരുന്നു.


അതേ സമയം അദ്ദേഹത്തോടൊപ്പം പഠിക്കുന്ന സുഹൃത്ത് പറയുന്നതനുസരിച്ച്, വേദന രൂക്ഷമാകുന്നതിന് മുമ്പ് ലോധി ആദ്യം അസ്വസ്ഥതയെക്കുറിച്ച് പരാതിപ്പെട്ടിരുന്നു, ഇത് അവനെ തകർച്ചയിലേക്ക് നയിച്ചു. പരിഭ്രാന്തരായ സഹപാഠികൾ അദ്ദേഹത്തെ അടുത്തുള്ള ആശുപത്രിയിൽ എത്തിച്ചെങ്കിലും അവിടെ എത്തിയപ്പോഴേക്കും മരിച്ചതായി ഡോക്ടർമാർ അറിയിച്ചു.

ലോധിയുടെ മരണം അടുത്തിടെ ഇൻഡോറിൽ നടന്ന നാലാമത്തെ സംഭവത്തെ അടയാളപ്പെടുത്തുന്നു, യുവ പൗരന്മാർക്കിടയിൽ ” നിശബ്ദ ഹൃദയാഘാതം ” ഉണ്ടാകാനുള്ള സാധ്യതയെക്കുറിച്ചുള്ള ആശങ്കകൾ പ്രേരിപ്പിക്കുന്നു . യുവാവിന്റെ മരണകാരണം സംബന്ധിച്ച് അന്വേഷണം നടക്കുകയാണ്. മാത്രമല്ല ആശുപത്രിയിൽ എത്തിയ കുടുംബം കോച്ചിം​ഗ് സെന്ററിനെതിരെ ആരോപണം ഉയർത്തിയിട്ടുണ്ട്. മുഴുവൻ ദൃശ്യങ്ങളും നൽകിയില്ലെന്നാണ് ആരോപണം.