പൂ​ഞ്ഞാ​ർ: പൂ​ഞ്ഞാ​ർ സെ​ൻറ് മേ​രീ​സ് ഫൊ​റോ​ന പ​ള്ളി​യി​ൽ കാ​റു​ക​ളി​ലും ബൈ​ക്കു​ക​ളി​ലു​മെ​ത്തി​യ ഒ​രു സം​ഘം യു​വാ​ക്ക​ൾ അ​സി​സ്റ്റ​ൻറ് വി​കാ​രി ഫാ. ​ജോ​സ​ഫ് ആ​റ്റു​ച്ചാ​ലി​നെ ആ​ക്ര​മി​ച്ചു.​സം​ഭ​വു​മാ​യി ബ​ന്ധ​പ്പെ​ട്ട് ഈ​രാ​റ്റു​പേ​ട്ട സ്വ​ദേ​ശി​ക​ളാ​യ ആ​റു പേ​രെ പോ​ലീ​സ് അ​റ​സ്റ്റു​ചെ​യ്തു.

ഇ​ന്നലെ ഉ​ച്ച​യ്ക്ക് 12.30ന് ​പ​ള്ളി​യി​ൽ ആ​രാ​ധ​ന ന​ട​ന്നു​കൊ​ണ്ടി​രി​ക്കെ കു​രി​ശ​ടി​യി​ലും മൈ​താ​ന​ത്തും പ​തി​ന​ഞ്ചോ​ളം വ​രു​ന്ന സം​ഘം വാ​ഹ​ന അ​ഭ്യാ​സ​പ്ര​ക​ട​നം ന​ട​ത്തി​യ​തി​നെ ഫാ. ​ജോ​സ​ഫ് ആ​റ്റു​ചാ​ലി​ൽ ത​ട​യു​ക​യും അ​വ​രോ​ട് പു​റ​ത്തു​പോ​കാ​ൻ ആ​വ​ശ്യ​പ്പെ​ടു​ക​യും ചെ​യ്തു.

വൈ​ദി​ക​നും പ​ള്ളി അ​ധി​കാ​രി​ക​ൾ​ക്കും നേ​രേ സം​ഘം അ​സ​ഭ്യ​വ​ർ​ഷം ചൊ​രി​യു​ക​യും കൈ​യേ​റ്റ​ത്തി​നു മു​തി​രു​ക​യും ചെ​യ്തു. പ​ള്ളി​യു​ടെ ഗേ​റ്റ് അ​ട​യ്ക്കാ​ൻ ശ്ര​മി​ച്ച​പ്പോ​ൾ അ​മി​ത​വേ​ഗ​ത്തി​ൽ കാ​ർ ഓ​ടി​ച്ച് വൈ​ദി​ക​നെ ഇ​ടി​ച്ചു വീ​ഴ്ത്തി.

സാ​ര​മാ​യി പ​രി​ക്കേ​റ്റ ഫാ. ​ജോ​സ​ഫ് ആ​റ്റു​ചാ​ലി​ലി​നെ ഉ​ട​ൻ​ത​ന്നെ ചേ​ർ​പ്പു​ങ്ക​ൽ മാ​ർശ്ലീ​വാ ആ​ശു​പ​ത്രി​യി​ൽ പ്ര​വേ​ശി​പ്പി​ച്ചു. നോ​മ്പു​കാ​ല ആ​രാ​ധ​ന ത​ട​സ​പ്പെ​ടു​ത്തു​ക​യും വൈ​ദി​ക​നെ ആ​പാ​യ​പ്പെ​ടു​ത്താ​ൻ ശ്ര​മി​ക്കു​ക​യും ചെ​യ്ത സം​ഭ​വ​ത്തി​ൽ പാ​ലാ രൂ​പ​ത​യും പൂ​ഞ്ഞാ​ർ സെ​ൻറ് മേ​രീ​സ് ഇ​ട​വ​ക​യും ശ​ക്ത​മാ​യി പ്ര​തി​ഷേ​ധി​ച്ചു.

പാ​ലാ ഡി​വൈ​എ​സ്പി പി.​കെ. സ​ദ​ൻ, ഈ​രാ​റ്റു​പേ​ട്ട എ​സ്എ​ച്ച്ഒ എ.​പി.​സു​ബ്ര​ഹ്മ​ണ്യ​ൻ എ​ന്നി​വ​രു​ടെ നേ​തൃ​ത്വ​ത്തി​ൽ പോ​ലീ​സ് പ​ള്ളി​യി​ലെ​ത്തി അ​ന്വേ​ഷ​ണം ആ​രം​ഭി​ച്ചു.പ​ള്ളി​യി​ലെ നി​രീ​ക്ഷ​ണ കാ​മ​റ​ക​ൾ സം​ഭ​വ​സ​മ​യ​ത്ത് ഓ​ഫാ​യി​രു​ന്നെ​ന്ന് പോ​ലീ​സ് പ​റ​ഞ്ഞു.

അ​തേ​സ​മ​യം അ​ക്ര​മി​സം​ഘ​മെ​ത്തി​യ വാ​ഹ​ന​ങ്ങ​ളു​ടെ ചി​ത്ര​ങ്ങ​ൾ പോ​ലീ​സി​ന് നാ​ട്ടു​കാ​ർ കൈ​മാ​റി. പ​ള്ളി​യ​ങ്ക​ണ​ത്തി​ൽ അ​തി​ക്ര​മി​ച്ചു ക​ട​ക്കു​ക​യും വൈ​ദി​ക​നെ ആ​ക്ര​മി​ക്കു​ക​യും ചെ​യ്ത സം​ഭ​വ​മ​റി​ഞ്ഞ് ആ​യി​ര​ക്ക​ണ​ക്കി​ന് വി​ശ്വാ​സി​ക​ളും രൂ​പ​ത​യി​ലെ വൈ​ദി​ക​രും സ​ന്യ​സ്ത​രും പ​ള്ളി അ​ങ്ക​ണ​ത്തി​ൽ എ​ത്തി​ചേ​ർ​ന്നു.

ഇന്നലെ വൈ​കു​ന്നേ​രം പൂ​ഞ്ഞാ​ർ ടൗ​ണി​ലേ​യ്ക്ക് പ്ര​തി​ഷേ​ധ റാ​ലി​യും ​തു​ട​ർ​ന്ന് പ​ള്ളി അ​ങ്ക​ണ​ത്തി​ൽ യോ​ഗ​വും ചേ​ർ​ന്നു. അ​റ​സ്റ്റി​ലാ​യവ​രു​ടെ പേ​രു​വി​വ​ര​ങ്ങ​ൾ പോ​ലീ​സ് വെ​ളി​പ്പെ​ടു​ത്തി​യി​ട്ടി​ല്ല.