ക​ട​യ്ക്ക​ൽ: വി​വാ​ഹ​വാ​ഗ്ദാ​നം ന​ൽ​കി വീ​ട്ട​മ്മ​യെ പീ​ഡി​പ്പി​ച്ചെ​ന്ന പ​രാ​തി​യി​ൽ യു​വാ​വ് അ​റ​സ്റ്റി​ൽ. ക​ട​യ്ക്ക​ൽ കു​റ്റി​ക്കാ​ട് സ്വ​ദേ​ശി അ​നു​ജി​ത്തി​നെ​യാ​ണ് (24 ) ക​ട​യ്ക്ക​ൽ പൊ​ലീ​സ് അ​റ​സ്‌​റ്റ് ചെ​യ്ത​ത്.

ഇ​ൻ​സ്റ്റ​ഗ്രാം വ​ഴി​യാ​ണ് വീ​ട്ട​മ്മ​യും അ​നു​ജി​ത്തും ത​മ്മി​ൽ പ​രി​ച​യ​പ്പെ​ട്ട​ത്. തു​ട​ർ​ന്ന് മാ​സ​ങ്ങ​ളാ​യി തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​ര​ത്തും ബം​ഗ​ളു​രു​വി​ലും ഇ​വ​ർ ഒ​രു​മി​ച്ചു താ​മ​സി​ച്ചു​വ​രു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു. ഇ​തി​നി​ടെ വീ​ട്ട​മ്മ വി​ദേ​ശ​ത്തു​ള്ള ഭ​ർ​ത്താ​വി​ന് സ​ന്ദേ​ശം അ​യ​ച്ച​ത് യു​വാ​വ് ക​ണ്ടെ​ത്തി​യ​തോ​ടെ പ്ര​ശ്‌​ന​മാ​യി. വി​വാ​ഹി​ത​യാ​ണെ​ന്നും 30 വ​യ​സ്സു​ണ്ടെ​ന്നും മ​റ​ച്ചു​വെ​ച്ചാ​യി​രു​ന്നു വീ​ട്ട​മ്മ ബ​ന്ധം സ്ഥാ​പി​ച്ച​ത്.

ഇ​ക്കാ​ര്യ​ങ്ങ​ളെ​ല്ലാം അ​നു​ജി​ത്ത് വീ​ട്ട​മ്മ​യു​ടെ ഭ​ർ​ത്താ​വി​നെ അ​റി​യി​ച്ച​തോ​ടെ ഭ​ർ​ത്താ​വ് വി​വാ​ഹ​മോ​ച​ന​ത്തി​ന് കേ​സ് ഫ​യ​ൽ ചെ​യ്തു. പി​ന്നാ​ലെ​യാ​ണ് ത​ന്നെ വി​വാ​ഹം ക​ഴി​ക്കാ​മെ​ന്ന് പ​റ​ഞ്ഞ് അ​നു​ജി​ത് മാ​സ​ങ്ങ​ളോ​ളം കൂ​ടെ താ​മ​സി​പ്പി​ച്ച് പീ​ഡി​പ്പി​ച്ചെ​ന്ന് യു​വ​തി ക​ട​യ്ക്ക​ൽ പൊ​ലീ​സി​ൽ പ​രാ​തി ന​ൽ​കി​യ​ത്. തു​ട​ർ​ന്നാ​ണ് അ​നു​ജി​ത്തി​നെ അ​റ​സ്റ്റു ചെ​യ്ത​ത്.