ക​രു​നാ​ഗ​പ്പ​ള്ളി: ജ​പ്തി ന​ട​പ​ടി​യിൽ മനംനൊന്ത് ആ​ത്മ​ഹ​ത്യ​ക്കൊ​രു​ങ്ങി​യ നാ​ല് അം​ഗ കു​ടും​ബ​ത്തി​ന് താ​ങ്ങാ​യി സി.​ആ​ർ. മ​ഹേ​ഷ് എം.​എ​ൽ.​എ. ക​രു​നാ​ഗ​പ്പ​ള്ളി മ​രു​തൂ​ർ കു​ള​ങ്ങ​ര വ​ട​ക്ക് ജി​ത് ഭ​വ​നി​ൽ മു​ത്തു​വും ഭാ​ര്യ ദീ​പ​യും ര​ണ്ട് മ​ക്ക​ളു​മാ​ണ് ആ​ത്മ​ഹ​ത്യാ​ശ്ര​മം ന​ട​ത്തി​യ​ത്.

വി​വ​ര​മ​റി​ഞ്ഞെ​ത്തി​യ സി.​ആ​ർ. മ​ഹേ​ഷ് എം.​എ​ൽ.​എ മ​ണ്ണെ​ണ്ണ​യി​ൽ​കു​ളി​ച്ചു​നി​ന്ന നാ​ലു​പേ​രെ​യും അ​നു​ന​യി​പ്പി​ച്ച് സ്വ​ന്തം വാ​ഹ​ന​ത്തി​ൽ പൊ​ലീ​സ് സ്റ്റേ​ഷ​നി​ൽ എ​ത്തി​ക്കു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു. തെ​ങ്കാ​ശി സ്വ​ദേ​ശി​യാ​യ മു​ത്തു വ​ർ​ഷ​ങ്ങ​ളാ​യി ക​രു​നാ​ഗ​പ്പ​ള്ളി മ​രു​തൂ​ർ കു​ള​ങ്ങ​ര​യി​ൽ ടൈ​ൽ വ​ർ​ക്ക് തൊ​ഴി​ലാ​ളി​യാ​ണ്.

മ​ണ​പ്പു​റം ഫൈ​നാ​ൻ​സി​ൽ​നി​ന്ന് വാ​യ്പ​യെ​ടു​ത്ത എ​ട്ട​ര​ല​ക്ഷം രൂ​പ​യു​ടെ തി​രി​ച്ച​ട​വ് മു​ട​ങ്ങി​യ​തോ​ടെ​യാ​ണ് ക​മ്പ​നി കോ​ട​തി മു​ഖേ​ന ഉ​ത്ത​ര​വ് സ​മ്പാ​ദി​ച്ച് ജ​പ്തി ന​ട​പ​ടി​ക​ളു​മാ​യി വീ​ട്ടി​ലെ​ത്തി​യ​ത്.

കു​ട്ടി​ക​ളെ​യും ദ​മ്പ​തി​ക​ളെ​യും പു​റ​ത്താ​ക്കി​യ ശേ​ഷം വീ​ട് മു​ദ്ര​വെ​ക്കാ​ൻ ശ്ര​മി​ക്ക​വേ വീ​ട്ടി​ൽ ക​രു​തി​യി​രു​ന്ന മ​ണ്ണെ​ണ്ണ നാ​ലു​പേ​രു​ടെ​യും ശ​രീ​ര​ത്തി​ലേ​ക്ക് ഒ​ഴി​ച്ച് ഗ്യാ​സ് തു​റ​ന്നു​വി​ട്ട് ആ​ത്മ​ഹ​ത്യ​ക്ക് ശ്ര​മി​ക്കു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു.

ജ​പ്തി ന​ട​പ​ടി​ക​ൾ ത​ൽ​ക്കാ​ലം നി​ർ​ത്തി​വെ​ച്ച് തി​രി​ച്ച​ട​വി​നു​ള്ള സാ​വ​കാ​ശം ന​ൽ​ക​ണ​മെ​ന്ന് ഫൈ​നാ​ൻ​സ് മാ​നേ​ജ​റോ​ട് ഫോ​ണി​ലൂ​ടെ ആ​വ​ശ്യ​പ്പെ​ട്ട​പ്പോ​ൾ ത​ന്നോ​ട് അ​സ​ഭ്യം പ​റ​യു​ക​യും ഭീ​ഷ​ണി​പ്പെ​ടു​ത്തു​ക​യും ചെ​യ്ത​താ​യി മ​ഹേ​ഷ് എം.​എ​ൽ.​എ പ​റ​ഞ്ഞു.

എം.​എ​ൽ.​എ ഏ​ർ​പ്പെ​ടു​ത്തി​യ വാ​ട​ക​വീ​ട്ടി​ലേ​ക്ക് കു​ടും​ബ​ത്തെ മാ​റ്റി​പാ​ർ​പ്പി​ച്ചു.